ultradefrag - en to vi translation catalogue (99 entries)

en: About UltraDefrag
vi: Dịch bởi Phan Anh

en: Credits and licenses are listed in the handbook.
vi: Các tác giả và bản quyền được liệt kê trong dánh sách.

en: UltraDefrag website
vi: Website chương trình

en: &Action
vi: &Thao tác

en: &Settings
vi: Thiết &lập

en: &Help
vi: Trợ &giúp

en: &Analyze
vi: &Phân tích

en: &Defragment
vi: &Chống phân mảnh

en: &Quick optimization
vi: Tối ưu hóa &nhanh

en: &Full optimization
vi: Tối ưu hóa &toàn bộ

en: &Optimize MFT
vi: Tối ưu hóa &MFT

en: Pa&use
vi: &Tạm dừng

en: &Stop
vi: &Dừng

en: &Show report
vi: &Xem báo cáo

en: Skip removable &media
vi: &Bỏ qua các thiết bị di động

en: &Rescan drives
vi: &Quét ổ đĩa

en: Repair dri&ves
vi: &Sửa chữa ổ đĩa

en: E&xit
vi: T&hoát

en: &When done
vi: &Khi hoàn tất

en: &None
vi: &Không làm gì cả

en: Stan&dby
vi: Về chế độ &Chờ

en: &Hibernate
vi: Về chế độ &Ngủ đông

en: &Logoff
vi: &Đăng xuất khỏi máy

en: &Reboot
vi: Khởi động &lại

en: &Shutdown
vi: &Tắt máy tính

en: &Language
vi: &Ngôn ngữ

en: &Options
vi: Tù&y chọn

en: &Sorting
vi: &Sắp xếp theo

en: &Boot time scan
vi: &Quét khi khởi động

en: &Enable
vi: &Kích hoạt

en: &Script
vi: &Chỉnh sửa

en: By &path
vi: Sắp xếp theo &đường vào

en: By &size
vi: Sắp xếp theo &kích cỡ

en: By &creation time
vi: Sắp xếp theo &thời gian tạo ra

en: By last &modification time
vi: Sắp xếp theo lần sửa đổi &cuối

en: By &last access time
vi: Sắp xếp theo &lần vào cuối

en: In &ascending order
vi: Sắp xếp theo &thứ tự tăng dần

en: In &descending order
vi: Sắp xếp theo &thứ tự giảm dần

en: &Contents
vi: &Nội dung trợ giúp

en: Best &practice
vi: &Thủ thuật

en: &Frequently asked questions
vi: &Câu hỏi thường gặp

en: Cluster map &legend
vi: Chú &giải các nhóm tập tin

en: &Upgrade
vi: &Cập nhật

en: &Never check
vi: Khô&ng bao giờ kiểm tra

en: Check &stable releases only
vi: Chỉ kiểm tra cá&c phiên bản ổn định

en: Check &all releases
vi: Kiểm tra tất c&ả phiên bản phát hành

en: &Check now
vi: K&iểm tra ngay bây giờ

en: &About
vi: D&ịch bởi Phan Anh

en: &Debug
vi: Tìm &lỗi

en: Open &log
vi: &Mở báo cáo lỗi

en: Send bug &report
vi: &Gửi báo cáo lỗi

en: Boot time script
vi: Sửa tham số quét khi khởi động

en: Drive
vi: Ổ đĩa

en: Status
vi: Trạng thái

en: Fragmentation
vi: Phân mảnh

en: Total space
vi: Tổng dung lượng

en: Free space
vi: Dung lượng trống

en: % free
vi: Còn trống %

en: Fragmented files on
vi: Các tập tin phân mảnh ở

en: Visit our Homepage
vi: Trang chủ của chúng tôi

en: View report options
vi: Xem các tùy chọn báo cáo

en: Powered by Lua
vi: Sử dụng ngôn ngữ LUA

en: Fragments
vi: phân mảnh

en: Size
vi: kích thước

en: Filename
vi: tên tập tin

en: Comment
vi: bình luận

en: locked
vi: khóa

en: move failed
vi: di chuyển không thành công

en: invalid
vi: không hợp lệ

en: Please confirm
vi: Xác nhận

en: Do you really want to hibernate when done?
vi: Bạn muốn chuyển sang Chế độ Ngủ Đông sau khi Chống phân mảnh xong?

note: : This expands to "60 seconds until hibernation" : Make sure that "%lu" is included in the translated string at the correct position
en: %lu seconds until hibernation
vi: %lu giây sau sẽ chuyển sang Chế độ Ngủ Đông

en: Do you really want to log off when done?
vi: Bạn muốn Đăng xuất sau khi Chống phân mảnh xong?

note: : This expands to "60 seconds until logoff" : Make sure that "%lu" is included in the translated string at the correct position
en: %lu seconds until logoff
vi: %lu giây sau, máy sẽ đăng xuất tài khoản

en: Do you really want to reboot when done?
vi: Bạn muốn Khởi động lại máy sau khi Chống phân mảnh xong?

note: : This expands to "60 seconds until reboot" : Make sure that "%lu" is included in the translated string at the correct position
en: %lu seconds until reboot
vi: %lu giây sau, máy sẽ khởi động lại

en: Do you really want to shutdown when done?
vi: Bạn muốn Tắt Máy sau khi Chống phân mảnh xong?

note: : This expands to "60 seconds until shutdown" : Make sure that "%lu" is included in the translated string at the correct position
en: %lu seconds until shutdown
vi: %lu giây sau sẽ Tắt Máy

en: &Yes
vi: &Có

en: &No
vi: &Không

en: folders
vi: thư mục

en: files
vi: tập tin

en: fragmented
vi: tập tin bị phân mảnh

en: compressed
vi: tệp hệ thống đã nén

en: The job is paused
vi: Công việc đang bị tạm dừng

en: The job is running
vi: Một công việc đang chạy

en: Show
vi: Hiển thị

en: Hide
vi: Ẩn đi

note: : This expands to "Release 7.0.0 is available for download!" : Make sure that "%ls" is included in the translated string at the correct position
en: Release %ls is available for download!
vi: Phiên bản phát hành %ls hiện đã có thể được tải về!

en: You can upgrade me ^-^
vi: Bạn có thể nâng cấp tôi ^-^

en: &Cancel
vi: H&ủy bỏ

en: Error!
vi: Lỗi!

en: Disk needs to be repaired
vi: Đĩa cần phải được sửa chữa

note: : Status of the running disk analysis, : expands to "10 % analyzed". : Make sure that "%5.2lf" is included in the : translated string at the correct position.
en: %5.2lf %% analyzed
vi: %5.2lf %% đã được phân tích

note: : Status of the running disk defragmentation, : expands to "10 % defragmented, pass 5". : Make sure that "%5.2lf" and "%d" are included : in the translated string at the correct positions.
en: %5.2lf %% defragmented, pass %d
vi: %5.2lf %% bị phân mảnh, bỏ qua %d

note: : Status of the running disk optimization, expands to : "10 % optimized, pass 5, 1024 moves total". : Make sure that "%5.2lf", "%d" and "%I64u" are included : in the translated string at the correct positions.
en: %5.2lf %% optimized, pass %d, %I64u moves total
vi: %5.2lf %% đã tùy chỉnh hóa, chuyển tổng cộng %d, %I64u

note: : Status of the completed disk analysis.
en: Analyzed
vi: Đã phân tích

note: : Status of the completed disk defragmentation, : expands to "Defragmented, in 5 passes". : Make sure that "%d" is included in the : translated string at the correct position.
en: Defragmented, in %d passes
vi: Bị phân mảnh, đã bỏ qua %d

note: : Status of the completed disk optimization, expands to : "Optimized, in 5 passes, 1024 moves total". : Make sure that "%d" and "%I64u" are included : in the translated string at the correct positions.
en: Optimized, in %d passes, %I64u moves total
vi: Đã tùy chỉnh hóa, trong %d đã qua, %I64u di chuyển tổng cộng
