ultradefrag - en to tl translation catalogue (98 entries)

en: About UltraDefrag
tl: Tungkol sa UltraDefrag

en: Credits and licenses are listed in the handbook.
tl: Nakalista sa Handbook ang mga pautang na loob at ang mga lisensiya.

en: UltraDefrag website
tl: Website ng UltraDefrag

en: &Action
tl: &Utos

en: &Settings
tl: Mga &Setting

en: &Help
tl: &Tulong

en: &Analyze
tl: &Magsuri

en: &Defragment
tl: Magbu&o

en: &Quick optimization
tl: Magpahusay &nang Mabilis

en: &Full optimization
tl: Magpahusay nang &Buo

en: &Optimize MFT
tl: Pahusayan ang M&FT

en: Pa&use
tl: &Tigilin

en: &Stop
tl: &Hintuin

en: &Show report
tl: Ipakita &ang Ulat

en: Skip removable &media
tl: Lakta&wan ang Natatanggal na Media

en: &Rescan drives
tl: Muling Suriin ng mga &Drive

en: Repair dri&ves
tl: &Kumpunihin ang mga Drive

en: E&xit
tl: &Lumabas

en: &When done
tl: &Sa katapusan...

en: &None
tl: &Wala

en: Stan&dby
tl: &Magpahintay

en: &Hibernate
tl: &Patulugin

en: &Logoff
tl: Tapusin &ang sesiyon

en: &Reboot
tl: Mag&simulang muli

en: &Shutdown
tl: Magsa&ra

en: &Language
tl: &Wika

en: &Options
tl: &Mga Opsyon

en: &Sorting
tl: &Pag-iisaayos

en: &Boot time scan
tl: &Pagsisiyasat sa pagsimula

en: &Enable
tl: I&tulot

en: &Script
tl: &Iskrip

en: By &path
tl: Sa &Pinanggalingan

en: By &size
tl: Sa &Kalakihan

en: By &creation time
tl: Sa &Oras ng Paglikha

en: By last &modification time
tl: Sa &Huling Pagbabago

en: By &last access time
tl: Sa Huling Paggaga&mit

en: In &ascending order
tl: &Nang Paitaas

en: In &descending order
tl: Nang Pa&baba

en: &Contents
tl: &Mga Nilalaman

en: Best &practice
tl: &Mahusay na Palakad

en: &Frequently asked questions
tl: &Mga Madalas Itanong

en: Cluster map &legend
tl: Paliwanag ng Mapang &Kumpol

en: &Upgrade
tl: &Pabaguhin

en: &Never check
tl: &Hindi Usisain Kailanman

en: Check &stable releases only
tl: Usisain lang ang &Matatag na Bersiyon

en: Check &all releases
tl: Usisain ang &Lahat na Bersiyon

en: &Check now
tl: &Usisain na ngayon

en: &About
tl: &Tungkol sa

en: &Debug
tl: &Depurahin

en: Open &log
tl: Buksan ang &Talaan

en: Send bug &report
tl: Ipadala ang &Ulat ng Kamalian

en: Boot time script
tl: Iskrip sa Pagsisimula

en: Status
tl: Kalagayan

en: Fragmentation
tl: Pagkapira-piraso

en: Total space
tl: Kabuuang Espasyo

en: Free space
tl: Natitirang Espasyo

en: % free
tl: % natitira

en: Fragmented files on
tl: Mga kapirasong file sa

en: Visit our Homepage
tl: Bisitahain ang Homepage

en: View report options
tl: Tanawin ang mga opsyon ng ulat

en: Powered by Lua
tl: Pinagana ng Lua

en: Fragments
tl: Mga Kapiraso

en: Size
tl: Kalakihan

en: Filename
tl: Pangalan ng File

en: Comment
tl: Puna

en: locked
tl: nakakandado

en: move failed
tl: di-nalipat

en: invalid
tl: di-naangkop

en: Please confirm
tl: Pakipatunayan

en: Do you really want to hibernate when done?
tl: Patulugin kung natapos na?

note: : This expands to "60 seconds until hibernation" : Make sure that "%lu" is included in the translated string at the correct position
en: %lu seconds until hibernation
tl: %lu segundo bagong patulugin

en: Do you really want to log off when done?
tl: Tapusin ang sesyon kung natapos na?

note: : This expands to "60 seconds until logoff" : Make sure that "%lu" is included in the translated string at the correct position
en: %lu seconds until logoff
tl: %lu segundo bagong magsara ng sesyon

en: Do you really want to reboot when done?
tl: Magsimula muli kung natapos na?

note: : This expands to "60 seconds until reboot" : Make sure that "%lu" is included in the translated string at the correct position
en: %lu seconds until reboot
tl: %lu segundo bagong magsimula muli

en: Do you really want to shutdown when done?
tl: Magsara kung natapos na?

note: : This expands to "60 seconds until shutdown" : Make sure that "%lu" is included in the translated string at the correct position
en: %lu seconds until shutdown
tl: %lu segundo bagong magsara

en: &Yes
tl: &Oo

en: &No
tl: &Hindi

en: folders
tl: mga folder

en: files
tl: mga file

en: fragmented
tl: napiraso

en: compressed
tl: siniksik

en: The job is paused
tl: Pinatigil ang tungkulin

en: The job is running
tl: Isinasagawa ang tungkulin

en: Show
tl: Ipakita

en: Hide
tl: Itago

note: : This expands to "Release 7.0.0 is available for download!" : Make sure that "%ls" is included in the translated string at the correct position
en: Release %ls is available for download!
tl: Ang bersyong %ls ay maaaring maibababa na!

en: You can upgrade me ^-^
tl: Maari na ninyo ako pabaguin.

en: &Cancel
tl: &Bawiin

en: Error!
tl: Kamalian!

en: Disk needs to be repaired
tl: Dapat ay kumpunihin ang disk

note: : Status of the running disk analysis, : expands to "10 % analyzed". : Make sure that "%5.2lf" is included in the : translated string at the correct position.
en: %5.2lf %% analyzed
tl: sinuri: %5.2lf %%

note: : Status of the running disk defragmentation, : expands to "10 % defragmented, pass 5". : Make sure that "%5.2lf" and "%d" are included : in the translated string at the correct positions.
en: %5.2lf %% defragmented, pass %d
tl: binuo: %5.2lf %%; ganap: %d

note: : Status of the running disk optimization, expands to : "10 % optimized, pass 5, 1024 moves total". : Make sure that "%5.2lf", "%d" and "%I64u" are included : in the translated string at the correct positions.
en: %5.2lf %% optimized, pass %d, %I64u moves total
tl: Pinahusay: %5.2lf %%; ganap: %d; paglilipat: %I64u

note: : Status of the completed disk analysis.
en: Analyzed
tl: Sinuri

note: : Status of the completed disk defragmentation, : expands to "Defragmented, in 5 passes". : Make sure that "%d" is included in the : translated string at the correct position.
en: Defragmented, in %d passes
tl: Binuo sa %d na ganap

note: : Status of the completed disk optimization, expands to : "Optimized, in 5 passes, 1024 moves total". : Make sure that "%d" and "%I64u" are included : in the translated string at the correct positions.
en: Optimized, in %d passes, %I64u moves total
tl: Pinahusay sa %d na ganap, %I64u na paglilipat
