ultradefrag - en to ta translation catalogue (81 entries)

en: About UltraDefrag
ta: அல்ட்ரா டீபிராக்மேன்ட்டர் பற்றி

en: &Action
ta: &செயல்

en: &Settings
ta: &அமைப்புகள்

en: &Help
ta: &உதவி

en: &Analyze
ta: &பாகுபடுத்து

en: &Defragment
ta: &சீரமை

en: &Quick optimization
ta: &விரைவு உகப்பாக்கல்

en: &Full optimization
ta: &முழு உகப்பாக்கல்

en: &Optimize MFT
ta: &MFT-ஐ உகப்பாக்கவும்

en: &Stop
ta: &நிறுத்து

en: &Show report
ta: &அறிக்கை காட்டவும்

en: Skip removable &media
ta: &நீக்கக்கூடிய ஊடகத்தைத் தவிர்க்கவும்

en: &Rescan drives
ta: &இயக்கிகளை மீண்டும் ஏற்றவும்

en: Repair dri&ves
ta: இயக்கிகளின் &பழுதை நீக்கவும்

en: E&xit
ta: &வெளியேறு

en: &When done
ta: &முடிந்தவுடன்

en: &None
ta: &எதுவுமில்லை

en: Stan&dby
ta: &காத்திருப்பு

en: &Hibernate
ta: &துயில் கொள்

en: &Logoff
ta: &விடுபதிகை

en: &Reboot
ta: &மறுதுவக்கம் செய்

en: &Shutdown
ta: &நிறுத்து

en: &Language
ta: &மொழி

en: &Sorting
ta: வரிசையாக்க

en: &Boot time scan
ta: &துவக்க நேரத்தில் ஸ்கேன்

en: &Enable
ta: &இயக்கு

en: &Script
ta: &லிபி

en: By &path
ta: கிளை வழி

en: By &size
ta: அளவு மூலம்

en: By &creation time
ta: உருவாக்கம் நேரம்

en: By last &modification time
ta: கடந்த மாற்றும் நேரம் மூலம்

en: By &last access time
ta: கடந்த அணுகல் முறை

en: In &ascending order
ta: ஏறுவரிசையில் உள்ள

en: In &descending order
ta: இறங்கு வரிசையில்

en: &Contents
ta: &பொருளடக்கம்

en: Best &practice
ta: &சிறந்த பயிற்சி

en: &Frequently asked questions
ta: &கேள்விகள்

en: Cluster map &legend
ta: கொத்து &வரைபடத்தை விளக்கவுரை

en: &About
ta: &பற்றி

en: &Debug
ta: வழு &நீக்கு

en: Open &log
ta: &பதிவு திறக்க

en: Send bug &report
ta: &பிழை அறிக்கை அனுப்பவும்

en: Boot time script
ta: துவக்க நேர லிபி

en: Drive
ta: ஓட்டு

en: Status
ta: நிலை

en: Fragmentation
ta: துண்டாக்கல்

en: Total space
ta: மொத்த இடம்

en: Free space
ta: காலி இடம்

en: % free
ta: % காலி

en: Fragmented files on
ta: துண்டுதுண்டாக கோப்புகளை அன்று

en: Visit our Homepage
ta: நம் தமிழுக்கு

en: View report options
ta: அறிக்கை விருப்பங்களை காண்க

en: Powered by Lua
ta: திருத்தினோம் Lua

en: Fragments
ta: துண்டுகள்

en: Size
ta: அளவு

en: Filename
ta: கோப்புப்பெயர்

en: Comment
ta: கருத்து

en: locked
ta: பூட்டப்பட்டுள்ளது

en: move failed
ta: நகர்த்த முடியவில்லை

en: invalid
ta: செல்லுபடியாகாத

en: Please confirm
ta: உறுதி செய்யவும்

en: Do you really want to hibernate when done?
ta: உண்மையில் நீங்கள் செய்த போது உறங்கும் விரும்புகிறீர்களா?

note: : This expands to "60 seconds until hibernation" : Make sure that "%lu" is included in the translated string at the correct position
en: %lu seconds until hibernation
ta: %lu செயலற்றிருத்தல் வரை விநாடிகள்

en: Do you really want to log off when done?
ta: உண்மையில் நீங்கள் செய்த போது விடுபதிகை விரும்புகிறீர்களா?

note: : This expands to "60 seconds until logoff" : Make sure that "%lu" is included in the translated string at the correct position
en: %lu seconds until logoff
ta: %lu விடுபதிகை வரை விநாடிகள்

en: Do you really want to reboot when done?
ta: உண்மையில் நீங்கள் செய்த போது மீண்டும் விரும்புகிறீர்களா?

note: : This expands to "60 seconds until reboot" : Make sure that "%lu" is included in the translated string at the correct position
en: %lu seconds until reboot
ta: %lu மீண்டும் வரை விநாடிகள்

en: Do you really want to shutdown when done?
ta: செய்த போது நீங்கள் உண்மையில் பணிநிறுத்தம் விரும்புகிறீர்களா?

note: : This expands to "60 seconds until shutdown" : Make sure that "%lu" is included in the translated string at the correct position
en: %lu seconds until shutdown
ta: %lu பணிநிறுத்தம் வரை விநாடிகள்

en: &Yes
ta: &ஆம்

en: &No
ta: &இல்லை

en: folders
ta: கோப்புறைகள்

en: files
ta: கோப்புகள்

en: fragmented
ta: துண்டானவை

en: compressed
ta: சுருக்கப்பட்டவை

en: The job is running
ta: ஒரு வேலை இயங்கும்

en: Show
ta: காண்பி

en: Hide
ta: மறை

en: You can upgrade me ^-^
ta: நீங்கள் என்னை மேம்படுத்த முடியும் ^-^

en: Disk needs to be repaired
ta: வட்டு பழுது வேண்டும்

note: : Status of the completed disk analysis.
en: Analyzed
ta: பாகுபடுத்தப்பட்டது
